Announcement

Collapse
No announcement yet.

DMC 4 ใครเป็นแบบนี้มั่ง เล่นไม่ได้อ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DMC 4 ใครเป็นแบบนี้มั่ง เล่นไม่ได้อ่ะ

มันขึ้นแบบนี้ขอวิธีจัดการหน่อยครับ

ไม่มีคนตอบซะงั้น ดันก่อน เฮ้อ...

Comment

ไม่มีใครเคยเจอหรือเคยเป็นแบบนี้หรอเนี่ย โอว...ซวย อดเล่ีน

Comment

หุหุ อย่าเพิ่งท้อใจครับ ช่วยดันให้นะ ^^

Comment

กำยังไม่มีคนมาตอบอีกแฮะ เง้อ ไม่มีใครเคยเจอเลยหรอครับ

Comment

ไม่เคยเจอเอ๋อเร๋อ (Error) แบบนี้มาก่อนเลยครับ เหมือนจะมีปัญหาที่ตัวเกมส์นะครับ ถ้าไม่ใช่แผ่นแท้ก็ลองลองหาแผ่นใหม่มาลง คืบหน้ายังไงช่วยบอกด้วยนะครับ

Comment

ปรับให้มันรัน เริ่มต้นที่640*480ครับ โดยคลิกขวาที่ชอตคัตก็ได้ จากนั้นก้เลือกที่properties จากนั้น
              กดที่tab compatibility แล้วติ๊กที่ run in 640*480 แล้วโอเคออกมาเข้าเล่นได้เลยครับ

Comment

Working...
              X