Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำน่อยครับ !! ไม่รู้จะเอาตัวไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำน่อยครับ !! ไม่รู้จะเอาตัวไหน

คือ ผมจะเอาไว้ เล่นเกมส์ เลยอะครับ เกมหนักๆประมาณ Crysis
    อยากให้มันเล่นเกมส์ดีๆไปเลยอะครับ

Intel Core2 Quad Q9300 2.5GHz

Intel Core 2 Duo E8400

Intel Core2 Quad Q9400 2.66GHz

หรือถ้ามีตัวอื่นก็แนะนำผมได้เลยนะครับ

ช่วยแนะนำน่อยครับ ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องนี้อะครับ

ขอบคุณครับ

Intel Core 2 Duo E8400
    แน่นอน ไม่ต้องคิด!

Comment

แล้วถ้า

Intel Core2 Quad Q9550 2.83GHz

ด้วยอะครับ อันไหนดี

Comment

Q9550 ครับ

แต่ท่านจะเล่น Crysis 2 เซฟหรือเปล่า???

Comment

คือประมาณว่า ตอนนี้ก็รอ GTA IV อะครับ แล้วก็พวกเกมส์ ต่างๆของ EA

Comment

อัดการ์ดจอดีกว่าคับ ผมเคยใช้ X2 5000+ กับการ์ด HD4850 เล่น Crysis ปรับสุดยังเล่นลื่นหัวแตกเลยคับ กับ CPU ราคาแค่ 2 พันต้นๆ

Comment

ซื้อเป็น Quad Core แล้ว OC ไปครับรับรองยังไงๆก็ไวกว่า E8400 แน่นอน

Comment

ตามนั้นคับ ถ้ามีตัง ก้ากๆๆ

Comment

Working...
                X