Announcement

Collapse
No announcement yet.

IE ผมมันจะมี Antivirus 2009 ขึ้นมาตลอดเลยครับ จะเอาออกอย่างไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• IE ผมมันจะมี Antivirus 2009 ขึ้นมาตลอดเลยครับ จะเอาออกอย่างไร

ถ้าเปิด google ด้วย IE จะขึ้นดังภาพครับ

แต่ถ้าเปิดด้วย Firefox จะไม่มีครับ

และบางที การเปิดด้วย IE จะเข้าหน้านั้นไม่ได้ครับ

จะขึ้นมาเป็นอย่างภาพด้านล่างนี้ครับ

ไม่ทราบว่าผมจะจัดการเอามันออกไปจากคอมได้อย่างไรดีครับ

เพราะบางทีต้องเข้า web ด้วย IE มันดัน Block ไม่ยอมให้เข้า

ขอบคุณครับ

สงสัยจะโดนของ ตัวนี้น่ากลัวครับ เผลอไปกดทีล่ะจุกเลยครับ แทบกู้คืนไม่ได้

Comment

มันโดนไวรัสเข้าไปแล้วหละมั๊งครับ เพราะถ้าปกติมันไม่มีหรอก จัดการมันซะ ลองใช้superantispywareก็ได้

Comment

จัดการเรียบร้อยแล้วล่ะครับ

ด้วย SmitfraudFix

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X