Announcement

Collapse
No announcement yet.

NOD32 ตรวจไม่เคยเจอไวรัสเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NOD32 ตรวจไม่เคยเจอไวรัสเลย

ตอนแรกๆเราก็คิดว่ามันดีใช้ๆไปตรวจเจอบางไม่เจอบาง

เอ๊ะมาช่วงนี้ตรวจไม่เจอเลย

ลองใช้ ZoneAlarm ไป Kaspersky Anti-Virus

วิดโดค้างไปเลยเข้าก็ไม่ได้

แนะนำหน่อยครับโปรแกรมที่ดีในระดับหนึ่งไม่ต้องกินสเปคมาก
    Windows XP Service Pack 2 V2002

ผมใช้อยู่นะครับ ไวรัสก็เจอนะครับ ก็ถือว่าดีเลยครับ หลังจากที่ใช้มาหลายตัว

Comment

ขึ้นอยู่กับ พฤติกรรมคนด้วยครับ

เช่นชอบเข้าเว็ปใต้ดินบ่อย >>>> วิธีแก้ใช้หมาย่าง+ Noscript / ลง fire wall /เลิกเข้าเว็ปนั้นซะ

ชอบเสียบ flash drive >>>> หา Cpe17 มาลงครับ

ถ้าอยากเปลี่ยนตอนนี้แนะนำ Norton 2009 ครับ หาโหลดได้ที่เว็ปเค้าเลย

Comment

ผมเปลี่ยนมากใช้antivir premiumละ ใช้ได้ดีระดับนึงเลย

แต่เสียอย่างเดว ต้องหาlicenseมาเปลี่ยนบ่อย และหายากมากกกกก

ใครมีแบบยาวๆ ขอซักตัวดิ

อิอิ

Comment

Working...
        X