Announcement

Collapse
No announcement yet.

psu ของยี่ห้อไหน ขนาด 700 w ขึ้นไปที่เสียงเงียบบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• psu ของยี่ห้อไหน ขนาด 700 w ขึ้นไปที่เสียงเงียบบ้างครับ

อยากทราบว่า psu ของยี่ห้อไหน ขนาด 700 w ขึ้นไปที่เสียงเงียบบ้างครับ พอดี ซื้อ ของ Tagan มา เสียงมันดังมากไปหน่อยอ่ะครับ ใครรู้ช่วยบอกทีนะครับ อยากได้ที่งียบๆมากๆ เลยอ่ะ คอมตอนนี้มีแต่เสียง จี๊ดๆ หึ่งๆ ของพัดลม ไม่ชอบเลยอ่ะ --"

ไอคุก 750w 2990.- ใช้อยู่....

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
      ขอบคุณครับ ซื้อที่ไหนใครทราบบ้าง หน้าตาเป็นอย่างไร ครับ

Comment

ยกเว้น Tagen อย่างเดียวอะมั้งคับ

Comment

หนูเห็นมี TK ขายอยู่ร้านเดียวนะคะ
          iCute Pro 750W (ข้างกล่องบอกจ่าย Continue 700W Peak 750W)
          ถอดสายได้ 3290.-
          ไม่ได้ 2990.-

บางคนบอก Goalcomp ก็มี ลองไปถามดูนะคะ

Comment

Originally posted by gilly View Post
            ขอบคุณครับ ซื้อที่ไหนใครทราบบ้าง หน้าตาเป็นอย่างไร ครับ
            http://www.tkcom99.com/index.php?is_...3&s_cat_id=132

Comment

ดูในebayเลยครับ หาพวกไม่มีพัดลมfanless

Comment

ไอคุงอีกคนครับเงียบ

Comment

Icute ร้าน Auto Net เซียร์ก็มีครับ

Comment

CoolerMaster SilentPro

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                      ราคาแหล่มจิงคับ น่าเล่นมาก

Comment

Originally posted by Dongkung2 View Post
                        ยกเว้น Tagen อย่างเดียวอะมั้งคับ
                        อ่าว หรอ ไม่รู้ว่ายี่ห้อนี้เสียงดัง หุหุ

Comment

Originally posted by gilly View Post
                          อ่าว หรอ ไม่รู้ว่ายี่ห้อนี้เสียงดัง หุหุ
                          อย่าไปตกใจครับ เสียงมันไม่ดังครับ เเต่เสียงมันน่ารำคาญ

Comment

Taganถ้าซื้อไปแล้ว ไม่ "จี่" แปลว่าของเก๊ครับ อะล้อเล่น

ถ้ามันไม่มีเสียงน่ารำคาญถือว่าโชคดีมากๆครับ

Comment

มันถูกขนาดนี้แล้วเหรอครับ Watt เต็มๆ เลยหรือเปล่า ทำไมถูกจัง 750Watt 2990 เองอ่ะ
                              1000Watt 6500 บาท เห็นยี่ห้ออื่น E------ 10000฿ up ทั้งนั้นไม่ใช่เหรอครับ

Comment

Working...
                              X