Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยคับเรื่องการ์ดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยคับเรื่องการ์ดจอ

อยากได้แบบที่เล่นวินนิ่ง 9 high ลื่นๆ อะคับ หรือไม่ก็ปรับ crysis ได้ในระดับ high ก็พอ มีตัวไหนพอได้หรือน่าสนใจบ้างคับ ช่วยแนะนำหน่อย จอผมความละเอียดเต็มที่ 1440 by 900 pixel น่ะคับ

ปล.ปัจจุบันใช้ 8400gs อยู่คับ วินนิ่งปรับ high ได้แต่ไม่ลื่นปรื๊ด เล่นได้น่ะคับ crysis warhead ปรับ high ได้แต่ถ้าปรับเพิ่มพวก 4x พวกนี้จะกระตุก

ยังไงก็ช่วยแนะนำด้วยนะคับ งบประมาณ 8500
    Last edited by robinv11; 9 Apr 2009, 22:10:32. Reason: edit

งบเท่าไรครับ เอาก็รุ่น 9800GT ขึ้นไปครับ

Comment

Working...
    X