Announcement

Collapse
No announcement yet.

อาการแบบนี้ติดไวรัสหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อาการแบบนี้ติดไวรัสหรือเปล่าครับ

พอเปิดword จะมีไอคอนเป็นภาษาแปลกๆเช่น ผมsave word โดยใช้ชื่อว่า ภาษาไทย แต่พอเปิดงานwordที่ชื่อภาษาไทย ก็จะมีไอคอนชื่อ $ษาไทย โดยตัวไอคอนจะเป็นตัวจางๆโผล่มาที่ข้างไฟล์ word ภาษาไทย แต่พอปิดwordก็หายไป อาการแบบนี้ติดไวรัสหรือเปล่าครับ
    วิธีแก้ทำไงบ้างขอแบบละเอียดครับ ขอบคุณ.

ไม่ใช่ครับ มันเป็นไฟล์ temp ครับ ไปปรับให้มันซ่อนไฟล์ hidden ครับ ใน folder option

Comment

Working...
    X