Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sony FE47S เล่นเกมส์ลื่นไหลมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sony FE47S เล่นเกมส์ลื่นไหลมั้ยคับ

กำลังดูรุ่นนี้อยู่คับ อยากรู้ว่าเล่นเกมส์ได้ลื่นไหลมั้ยคับ ตอนนี้ลดอยู่อ่ะ ลดเหลือ 69900 มีใครใช้อยู่บ้างคับ ใช้ดีไม่ดียังไงบ้าง

http://www.sony.co.th/product/produc....aspx?pid=2174

รื่นหัวแตกครับ แต่จะให้แตกหนัก เลือดสาดกว่านี้ก็ไปดูพวกยี่ห้ออื่นที่เค้าไป 8600GT กันหมดแล้วครับ

ทั้ง Benq ที่กำลังฮิตมากมาย แต่ดันเป็น 8600GS ซะนี่ แล้วก็มีอีกตัว

ตัว Acer Gemstone รุ่นใหม่นั้นไปลองดูเนื้องานมาแล้ว ต้องขอบอกว่าภายนอกเนี๊ยบมากๆครับ ทุกรุ่นใน series นี้เลย กล้องเว็บแคมที่ติดมาไม่แพ้ใคร
    ก็รออยู่ว่ามีใครใจถึงถอยมาทดสอบรึป่าว แต่สาวก Acer ไม่ควรพลาดเลยจริงๆครับ Gemstone ถ้าแก้ปัญหาที่ผ่านๆมาได้หมดเนี่ย คุ้มค่าเลยทีเดียว แต่ราคาไม่ได้เท่าเดิมแล้วนา ดีดขึ้นมาสูงเหมือนกัน

Comment

FE Series จะได้จอใหญ่ภาพสวยอ่ะครับ แต่ถ้าจะเล่นเกมจริงๆตอนนี้ก็คงไม่พ้น Acer 5920 ขับเคลื่อนด้วยแรม 2 Gb และ 8600GT

Comment

ไม่คุ้มค่าที่จะซื้อครับ แต่ถ้าจะเอา Sony ตอนนี้ก็มีแค่นี้แหละ

Comment

Working...
        X