Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำจอ lcd ขนาด 20"+ หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำจอ lcd ขนาด 20"+ หน่อยครับ

กำลังจะไปซื้อวันเสาร์นี้แล้วครับ ยังเลือกไม่ถูกเลย แนะนำหน่อยครับ ใจจริงๆอยากได้ จอธรรมดา ไม่ wide ขนาดประมาณ 20-22 นิ้ว หรือ ถ้าจอธรรมดาขนาดดังกล่าวไม่มีจริงๆ ช่วยฟันธงจอ wide ขนาด 22นิ้ว ให้สักตัวครับ งบประมาณ 9000-10000 ต้นๆ ขอบคุณมากๆ

สนใจเป็นพิเศษก็ BenQ FP222W รุ่นนี้ Ok ไหมครับ

BenQ "FP222W" 22" Wide Screen Black LCD ถ้าไม่อยากให้เกินงบ

ก็ดีนะกับราคา 10480 บาท แต่ผมว่าต้องไปเดินดูตัวจริงจะถูกใจกว่านะดูหลายๆ

ยี้ห้อหน่อยเปรียบเทียบราคาและสเปค

Comment

ไปดูของจิงเลยคับอันไหนที่ท่านคิดว่าท่านชอบก็สอยเลยอิอิ

Comment

ขอบคุณมากครับ

จริงๆไปมองดูมาหลายรอบแล้วล่ะ ตัดสินใจไม่ได้ซะที อย่างว่าล่ะครับมันหลายบาทเหมือนกัน เลือกนานๆหน่อย คิดแล้วปวดหัว เลยลองมาถามดู อยากให้แนะนำสัก 2-3 ตัว แล้วว่าจะเอาไปเปรียบเทียบกันอีกที เพราะตอนนี้ในหัวผมมันมีหลายรุ่น หลายยี่ห้อเลย นอนหลับตามีแต่มอนิเตอร์หมุนเต็มหัวไปหมด (เวอร์ไปไหมเนี้ย)

แต่วันเสาร์นี้คงจะต้องตัดสินใจแล้ว เพราะผมประกาศขายจอเก่าเรียบร้อย ส่งของวันเสาร์ แล้วจะซื้อใหม่วันนั้นเลย รบกวน ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

Comment

Working...
        X