Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมดูดีๆขึ้นแบบนี้มันคืออ่ะไรหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมดูดีๆขึ้นแบบนี้มันคืออ่ะไรหรอ

ผมเล่น DiRT อยู่ครับ อยู่ดีๆจอมันมึดไป ซัก 10 วิ แต่มีเสียงเกมอยู่ แล้วอยู่ๆ ก็เด้งมาหน้าจอวินโด้ ขึ้นดังรูป แต่เกมไม่หลุดน่ะครับ ผมก็เข้าเล่นเกมได้ต่อตามปรกติมันคืออ่ะไรหรอครับ ลืมบอก ผมใช้ HD4870 pcs+ Driver 8.10
    Attached Files

VPU Recover เข้าไปปิดใน Driver ครับ

Comment

Originally posted by IX View Post
      VPU Recover เข้าไปปิดใน Driver ครับ
      เอาเครื่องหมายถูกในวงกลม ออกปล่าว ครับ แล้วมันคือ ค่าอ่ะไรหรอ
      Attached Files

Comment

ดัน

Comment

fyo

Comment

Originally posted by Driver View Post
            เอาเครื่องหมายถูกในวงกลม ออกปล่าว ครับ แล้วมันคือ ค่าอ่ะไรหรอ
            ใช่ครับ ติ๊กออก เป็นการส่งความผิดพลาดของหน่วยปะมวลผล Vector ครับ ถ้าไม่ติ๊กออกมันก็เด้งอยู่ยังงี้ครับ

Comment

แวะมาดู

Comment

แวะมาชม อิอิเนียนๆๆๆ

Comment

Working...
                X