Announcement

Collapse
No announcement yet.

BioShock Crack มิได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BioShock Crack มิได้

BioShock แผ่นเทียม ซื้อมา แล้วลง Crack จาก Bit 16.6 mb ตามขั้นตอนทู้กอย่าง
    แล้วยังเล่นไม่ได้ครับ
    มันขึ้นมาเหมือนเดิมเลย Game incorrect configuration มีทางออกไม๋ครับ

ทำอย่างนี้ซิ

Originally posted by pongjungja View Post
    BioShock แผ่นเทียม ซื้อมา แล้วลง Crack จาก Bit 16.6 mb ตามขั้นตอนทู้กอย่าง
    แล้วยังเล่นไม่ได้ครับ
    มันขึ้นมาเหมือนเดิมเลย Game incorrect configuration มีทางออกไม๋ครับ
    ให้หาตัวเดโมมาลง(แต่ไม่ต้องลบตัวจริงออกนะ) พอลงเสร็จก็เรียกตัวจริงขึ้นมาเล่นได้เลย

Comment

เล่นได้แล้ว เย้

เล่นได้แล้วครับ สรุปวิธีของผมคือ
      เดินไปซื้อแผ่นก้อป -> Install ปรกติ -> Crack (โหลดจาก bit 16.6 mb) -> โหลด Demo 1.6G -> ลง Demo -> เล่นได้

ยังไม่ได้เล่นถึงไหนแต่แค่ฉากแรกๆก็หลอนดีมากแล้วครับ

ขอบคุณ คุณทำอย่างนี้สิ

Comment

Working...
      X