Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยนะครับคนไปพัญทิพบ่อยๆ จะอัพคอม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยนะครับคนไปพัญทิพบ่อยๆ จะอัพคอม

คือสเป๊คตามรายเซ็น อะครับ
    กะจะอับการ์ดจอกับCPU
    มีงบ 8000 แนะนำหน่อย

แล้วก็อีกข้อถ้าไปอัพที่ร้านแล้วเอาของเก่าไปเทินมันจะได้เยอะกว่าขายแยกหรือป่าวครับ

ราคา ร้านเทิร์น ต่ำนรกเลยครับ ขายในบอร์ดมือ2 ถ้าเป็น DDR3 1400 ขายได้ครับ แล้วก็ซื้อ GALAXCY 8800GT ซะเลย

ปล แน่ใจนะว่า PSU เราใหว

Comment

Inno 3d 7300Gt ddr2 25mb6PCI-Ex - -* ตอนนี้พอจะขายออกมัยเนีย - -*

Comment

1000-1200 อิอิ

Comment

Spark Radeon HD3850 Blue Giant 5400.-
          CPU ของเดิมไปก่อนเน้อ เก็บอีกซักนิด ซื้อรุ่นกลางๆมาใช้ แหล่ม
          (หรือจะเปลี่ยนบอร์ด เป็น Wolfdale1333 ก็ดีนะคับ เอามา Bsel MOD ซะเลย แรง!!)

Comment

Working...
          X