Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ลำโพง Creative Inspire 5500 5.1 Digital มั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ลำโพง Creative Inspire 5500 5.1 Digital มั่ง

ใครใช้ลำโพง Creative Inspire 5500 5.1 Digital มั่ง เสียงเป็นไงครับอยากรู้
    เห็นในเวป A&L ขายอยู่ 4990 บาท

Creative Labs Inspire 5500 5.1 Digital.jpg

ok ใช้ได้ decoder ทำงานดีเยี่ยม เสียงไม่เป็นรอง ddts-100 อย่างๆน้อยๆดีกว่าให้ x-music ถอด

แต่เสียดาย ไม่รับ DTS และ analog multi channel

ซับ เบสใช้ได้ ไม่กระป๋องเหมือนพวก 6100 6060 ถึงไม่กระแทกเท่า cambridge 2.1 แต่นุ่มกว่า

Comment

ท่านเรือรบมาเองเลย ตอนนี้ผมใช้ 2ZS Pro platinum กะ InspireT5900 อยู่
      เสียงจะแตกต่างไหมครับ เน้นฟังเพลง

Comment

ไม่คุ้มเปลี่ยน ใช้ 5900 ต่อ

Comment

ขอบคุณท่านเรือรบมากครับที่ให้คำแนะนำ

เกือบเสียตังแหละ

Comment

Working...
          X