Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนbootมันขึ้นแบบนี้อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนbootมันขึ้นแบบนี้อะครับ

ไม่ทราบว่าพอจะมีวิธีแก้ให้มันbootเข้าวินโดวเลยได้ไหมครับ ขอบคุณทุกท่านมากครับ
    Last edited by Delivery69; 13 Aug 2008, 13:41:10.

มีวินโดวส์ 2 ตัว นะ

เลือกวินโดวส์ที่จะใช้ตัวหนึ่ง แล้วติ๊กถูกออก นะ

Comment

คลิ๊กขวา mycom>property>advance>startup&recovery>setting>system startup แล้วเลือกตัวที่ต้องการบูต อ้อเอา check box ตรง time to display ออกทั้งสองช่องด้วยครับ

Comment

ขอบคุณคร๊าบบพี่ทั้งสองท่านตอนนี้ทำไรแล้ว ที่จริงผมลงวินโดวไปตัวเดียวแต่ทำไมมันขึ้นมาให้เลือกก็มานทราบเหมือนกัน

Comment

อาจเป็นเพราะลงวินโด้ววว แบบที่ไม่ได้ ลบไฟล์เดิมออกเลยมี 2 อัน

Comment

Working...
          X