Announcement

Collapse
No announcement yet.

supply แบบ TFX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• supply แบบ TFX

พอดีเศสผมใช้ Delux B166 (supply แบบ TFX 450W ติดเคส)ถ้ารู้สึกไฟไม่พอ จะหาซื้อsupplyใหม่ได้ไหม

แปลกจิง

Originally posted by mr.theerapong View Post
    จะหาซื้อsupplyใหม่ได้ไหม
    แล้วทำไมจะซื้อไม่ได้หล่ะครับ รึว่าคนขายเค้าไม่ขายให้กับผู้ที่มี psu อยู่แล้วอ่ะครับ

Comment

ไม่ใช่อย่างนั้น

ผมหมายถึง Supply แบบ TFX มีขนาดไม่เหมือน ATX ทั่วไปครับ

Comment

เพิ่มเติม

อยากรู้ว่ามี Supply แบบ TFX ที่วัตต์สูงหรือวัตต์เต็มขายไหม หาซื้อได้ที่ไหน (โปรดสังเกต Case Delux B166 )

Comment

เงียบ

ไม่มีใครช่วยตอบเลยเหรอ

Comment

ดัน

Comment

ของรูปเึคสหรือsupplyหน่อยครับ

Comment

ลงรูปไม่เป็นครับ

ลงรูปไม่เป็นครับ เอาลิงค์แทนได้ไหมครับ
                http://www.exmory.com/dlc-166.htm

Comment

psu เล็กๆของ dtech ก็มีคับ

Comment

Working...
                  X