Announcement

Collapse
No announcement yet.

acer extensa 4620 ผมว่าเสียงมันเบาเทียบกับ ยี่ห้ออื่นมีวิธีทำให้เสียงมันดังกว่านี้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• acer extensa 4620 ผมว่าเสียงมันเบาเทียบกับ ยี่ห้ออื่นมีวิธีทำให้เสียงมันดังกว่านี้ไหม

ต้องใช้ฟัง lecture อะ ขอบคุณครับ

ลำโพงมันเล็กอ่ะครับพี่น้อง

เอารุ่นอื่นดิครับพี่น้อง หรือ กลัวรุ่นขาว สกปรก หรือครับ

ถ้าไม่ก้อ แนะนำ ธรรมดา ไม่มี G นะครับพี่น้อง ลำโพง Dolby Home Theater ด้วยครับพี่่น้อง

Comment

ป่าว ครับ notebook คณะ เช่ามาอะ เทอมละ 1200

Comment

ต่อลำโพงนอกครับ ดังแน่

เครื่องมันลำโพง ไม่ค่อยดัง ตั้งแต่ออกจากโรงงานแล้วครับ

Comment

Working...
        X