Announcement

Collapse
No announcement yet.

หลังจอ LCD ที่มี2รูสัญญาณ Dviกับ D-sub เราสามารถต่อคอม2เครื่องคนละรูได้ไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หลังจอ LCD ที่มี2รูสัญญาณ Dviกับ D-sub เราสามารถต่อคอม2เครื่องคนละรูได้ไหมคับ

หลังจอ LCD ที่มีที่เสียบการ์ดจอ2 อัน Dviกับ D-sub เราสามารถต่อคอม2เครื่องได้ไหมคับ

เช่น D-sub เครื่องนึง DVI เครื่องนึง เพราะเห็นเวลาเปิดจอ มันจะวนหาสัญญาณทั้ง 2 แบบว่าสัญญาณไหนมีเสียบไว้

ถ้าเสียบไว้ทั้ง 2 สัญญาณเลย แล้วสลับใช้งานไปมาระหว่าง 2 เครื่องได้ไหมครับ

กลัวไปซื้อสาย Dvi มาแล้วใช้ไม่ได้เลยอยากถามเพื่อนๆ พี่ๆก่อนครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบนะครับ

ทำได้คับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ได้คร้าบบบบบบ

Comment

ได้ครับ กดเปลี่ยนไปมาที่จอได้

Comment

Working...
          X