Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการวั่งซื้อ HDD ผ่านเน็ต เว็บไหนน่าเชื่อถือที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการวั่งซื้อ HDD ผ่านเน็ต เว็บไหนน่าเชื่อถือที่สุดครับ

จะซื้อ hdd 640 GB ครับ ดูราคาที่busitekแล้ว 2490 เอง
    จะสั่งซื้อจากเว็บไหนดีครับ แล้วมีประกันมั้ย

Originally posted by onwan View Post
    จะซื้อ hdd 640 GB ครับ ดูราคาที่busitekแล้ว 2490 เอง
    จะสั่งซื้อจากเว็บไหนดีครับ แล้วมีประกันมั้ย
    ลองแวะไปดูที่ร้าน www.Jib.co.th สิครับมีหลายรุ่นหลายขนาดเลือกๆเอาครับ

Comment

ผมก็สั่งซื้อ ผ่านเว็บ ทุกชิ้นที่มาประกอบในเครื่อง ไม่มีโอกาศเข้า กทม.

busitek TK JEDI saveway Thanni คละๆกันไป

Comment

Working...
      X