Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องผลคะแนน ระหว่างการ์ดเดี่ยว กับ SLI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องผลคะแนน ระหว่างการ์ดเดี่ยว กับ SLI

อย่าว่าผมโง่อย่างโน้นอย่างนี้เลยน่ะครับ คือผมสงสัยมานานล่ะเครื่องผมใช้การ์ด2ตัว ต่อSLI กันอยู่ ผมลองเทสกับโปรแกรม ตู้ปลา 3DMARK01-06 คะแนนที่ได้ทำไมมันออกมาน้อยจัง ด้วยความสงสัย เลยถอดการ์ดออกไปตัวหนึ่ง ทดสอบใหม่ ทีนี้แหล่ะ อ้าวทำไมคะแนนมันเยอะกว่าต่อSLIล่ะที่เยอะไม่ใช่คะแนนร้อยสองร้อยน่ะคับแต่มันสองพันสามพันเลยล่ะ มันเป็นเพราะอะไรเหรอครับทำไมมันได้คะแนนออกมาน้อยจังโหมดSLIผมก็เปิดแล้วน่ะ รบกวนผผู้รู้ตอบหน่อยครับผมต้องไปปรับอะไรตรงไหนอีก(พอดีรูปที่ทดสอบไว้หายเกลี้ยงตอนฟอร์เม็ตเครื่องอ่ะครับเลยไม่มีรูปประกอบ) ขอบคุณครับ

Driver หรือปล่าวครับ

Comment

Working...
    X