Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสอบถามเรื่อง ความแตกต่าง 8800GTS กับ HD 4870 1G

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสอบถามเรื่อง ความแตกต่าง 8800GTS กับ HD 4870 1G

ถามเรื่อง ความแตกต่าง 8800GTS กับ HD 4870 1G และเวลาเล่นเกมแรงๆ แล้ว มีผลต่างกันถึง 50% หรือเปล่า

ต่างกันมากมายครับ เอิ๊กๆ

Comment

เพิ่มเติม:
      ผมใช้ 8800GTS อยู่ ถ้าเปลี่ยนเป็นHD 4870 แล้วจะคุ้มพอหรือไม่ครับ เลยอยากรู้ความแตกต่าง

Comment

มันก็ยังเล่นได้หมดทุกเกมส์ เนียนๆ

ยกเว้นพวกปรับแบบบ้าคลั่ง

Comment

นั่นสิ 8800GTS G80(หรอ) มันก็เล่นได้ทุกเกมส์แล้วนะพวก online เกมส์กล่องก็okแล้วละ เหอๆ
          ยกเว้น Crysis

Comment

เล่นได้หมดครับ ปรับสุงลื่นๆงับ ใช้ 4870 ดีกว่าครับเอิ๊กๆ

Comment

ยกเว้น Crysis กะ Stalker นอกนั้นก็เล่นลื่นพอๆ กันครับ

แต่ถ้าจะเล่น 2 เกมส์นี้แบบปรับโหดๆ คงแนะนำ 4870 ครับ

และแนะนำรุ่น PCS+ 4870 1GB ด้วยนะครับ แรง+เย็น

Comment

Working...
              X