Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ram kingston ที่ advice ประกัน ingram/synnex

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ram kingston ที่ advice ประกัน ingram/synnex

คือว่า Ram kingston ที่ advice ประกัน ingram/synnex

(คงจะเลือกเอาของ synnex) ประกัน LT

อันนี้เป็นของแท้ ใช้ได้ดีใช่ไหมครับ

(เห็นข่าวเล่าลือกับ ram advice มาเยอะ) เลยมาถามดูก่อนอ่ะครับ

และประกันก็ขึ้นตรงกับ synnex เลยใช่ไหมครับ

และขอถามวิธีการซื้อกับร้าน advice หน่อยอ่ะครับว่าซื้อยังไงสะดวกที่สุดอ่ะครับ

ผมอยู่แถว ดินแดง ห้วยขวางอ่ะครับ

ขอบคุณครับ

ผมก็อยู่แถวๆนั้น ยังไปแบก A-600II ที่งามวงศ์วานเลย 55

Comment

ดุล โห้ไม่มีคนตอบเลยงอล

Comment

คิงตันประกันไหน ก็เอาไปเถอะคับ
        เสียยาก ลากพอตัว อิอิ - -"

Comment

ขอบใจจ้า

55+

แล้วสรุป ที่ advice นี้ จริงอ่ะเปล่านิ ไว้ใจได้หรือเปล่า -*-

Comment

เอาไปเล่นๆๆลากๆๆ ให้มานพังแล้วค่อยเอาไปเครมดิครับ ผม เล่นๆๆ จนพังไปแล้ว 1 ครั้งเนี่ย

กำลังวางแผนลากให้พังอีกครับ

แต่อตนนี้ใช้ corsair หาเอามือ 2 ก็ได้ครับ

Comment

ระวังประกันร้านนะท่าน หึหึ

Comment

ประกัน synnex / ingram ไว้ใจได้

Comment

งั้นไปซื้อจาก advice ประกัน synnex ละกันครับถูกกว่าร้านอื่นเค้า

โฮะๆ*

Comment

Kingston ของ Advice ที่ประกัน Synnex Ingram พวกนี้ไม่มีปลอมครับเพราะเอามาจากบริษัทที่นำเข้าอย่างถูกต้องครับ
                    อันที่ปลอมจะเป็นประกันร้านครับ

Comment

ขอบคุณครับบบบ

ยังงั้นน่าจะไหวใจได้แล้วละห้าห้า

Comment

ผมซื้อ Ram512mbx2 ประกันร้านจาก Advice เครมรอบนี้รอบที่ 2 แล้วครับ
                        อาการคือเล่นๆไปแล้วเครื่องรีสตาร์ทเองตลอด เปิดเวปก็เด้งหลุดเอง แถมบางที
                        เข้า windows ไม่ได้อีก

แล้วก็เมนบอร์ด 945G-DVI จาก Advice เสียตอนนี้ส่งเครมพร้อม Ram
                        ทั้ง Ram ทั้ง Board ซื้อพร้อมกัน
                        ตอนนี้เสียพร้อมๆกัน ใช้งานมาได้ 2 ปี
                        จะซื้อของจากร้านนี้ก็พิจารณาดีๆนะครับ
                        ส่วนผมเข็ดแล้วล่ะครับซื้อของประกันร้านไม่ไหวจริงๆ

Comment

Working...
                        X