Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ driver sound ลบตัวเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ driver sound ลบตัวเอง

ช่วยด้วยครับ driver sound ลบตัวเอง อัติโนมัติ
    คือว่า เล่นได้สัก 2-3 วัน เปิดใหม่ แล้วใช้โปรแกรม winamp ฟังเพลง
    มันก็ขึ้นว่า no diver sound direct please install them
    ทำไงดีครับ เป็น driver sound ของ Notebooks Asus F80S อ่ะครับ
    แล้วผมต่อลบอันเก่าทิ้งแล้ว ลงใหม่ตลอดเลย

แต่เวลาเปิด folder มันก็มีเสียงตอนดับเบิ้ลคลิกนะครับ เข้าวินโดวน์ก็มีเสียง
    แต่เปิดอะไรไม่มีเสียงสักกะอย่าง หนัง เพลง คลิป

Comment

install window ใหม่

Comment

โดนไวรัสครับ อาการเล่นเกมแล้วเด้ง ฟ้งว่าไม่มีdiver sound หรือฟังเพลงอยู่ดีๆ ก็ no sound
        รองหา tool ของวินโดไปแสกนครับ windows-kb890830-v2.7

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
          X