Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนๆคับดูให้หน่อยว่าผมปรับถูกมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนๆคับดูให้หน่อยว่าผมปรับถูกมั้ยคับ

คือ ว่าผม ลองปรับรอบพัดลมอ่ะคับ EVGA GTX285 เล่นธรรมดามัน 61 องศา อ่ะผมเลย ปรับ รอบพัดลม ให้เป็น 70% ไม่รู้ว่าผมปรับถูกเปล่า ก็ลอง มั่วดูอ่ะคับ

ของแรง ร้อนหน่อย

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ของแรง ร้อนหน่อย
      อิอิ ครับ ท่าน ขอบคุณท่านมาก เลยผมปรึกษา ท่าน ก่อนไปซื้อเครื่องนี้ละคับ ที่คุยในMSN อ่านครับ

ที่เมื่อวานปรึกษาเรื่อง บอร์ดM3a78-cmอ่ะครับแต่ไปร้าน หมดเลยต้อเอา MA770-US3 GIGABYTE มาแทน อิอิ

Comment

Working...
      X