Announcement

Collapse
No announcement yet.

Notebook XP-M 1600+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Notebook XP-M 1600+

Notebook XP-M 1600+
    โนตบุคที่ใช้ ซีพียูตัวนี้ สามารถเปลี่ยน ซีพียูได้ไหมครับ
    มันซ้อกเกตเดียวกับ พีซี หรือเปล่าครับ
    แล้วจาเปลี่ยนได้ตัวสูงสุดเท่าไหร่ ผมเล๊งๆไว้ราวๆตัว 2500+ อ่ะนะครับ
    แล้วตัวกราฟฟิก พอเปลี่ยนได้ไหมครับ

ไปล่ะ ขออภัยมีควมรู้ตั้งโต๊ะ พีซี แต่ผมอ่อนเรื่องโนตบุค
    มือใหม่โนตบุคครับ

กราฟิกเปลี่ยนไม่ได้แน่นอนคับ แต่ cpu ไม่ทราบได้

Comment

เวร กราฟฟิกเปลี่ยนไม่ได้
      เศร้าเลย แง

Comment

CPU เปลี่ยนได้คับ

Comment

น่าจะได้นะ

แต่บอร์ดมันจะไหวป่าวอะ

ส่วนCPUขอนะอิอิ

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
            น่าจะได้นะ

แต่บอร์ดมันจะไหวป่าวอะ

ส่วนCPUขอนะอิอิ
            ผมมี Thoroughbred 1700+ ตั้งโต๊ะอ่ะ
            ส่วน โนตบุคก็ โทรโรเบรด แต่ว่ามัน 1600+
            อยากได้รหัส JIUHB มาเล่น

แต่โนตบุคอยากได้บอร์ดใหม่ที่ยัด การ์ดจอได้

Comment

Working...
            X