Announcement

Collapse
No announcement yet.

Runtime error R6034 แก้ยังไงหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Runtime error R6034 แก้ยังไงหรอคับ

คือผมลงเกม Syndicate พอลงเสร็จก็ไม่มีปัญหาอะไร แต่พอเข้า มันขึ้นแบบข้างต้น คือ Microsoft Visual C++ Runtime Library

Runtime error R6034

ผมลบทั้งโปรแกรม Origin และ เกม ก็ยังไม่หาย

ผมไปดูในกูเกิ้ล เค้าบอกให้ลบตัว Microsoft Visual C++ แล้วลงใหม่

ผมก็ไม่รู้ว่าจะลบอันใหน มี 2005 2008 2010 อย่างละ 2อัน

รบกวนบอกวิธีแก้ปัญหาหน่อยนะคับ ขอบคุนคับ
Working...
X