Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dynamic IP เน่าไปแล้ว หรือเปล่า???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Dynamic IP เน่าไปแล้ว หรือเปล่า???

ตอนนี้สมัครไปทั้งสองเจ้าเลยนะครับ (no-ip, dyndns) ติดตั้งตัว update เรียบร้อย แต่ว่า ใช่ไม่ได้ทั้งสองเจ้าเลย มันเคยใช้ได้อยู่นะครับ วันเสาร์ที่แล้ว แล้วก็เข้าไม่ได้ตั้งวันอาทิตย์เป็นต้นมา ไม่มีเวลาแก้เพราะต้องกลับมาเรียนที่กรุงเทพซะก่อน แล้ว ณ บัดนี้ก็ยังเข้าไม่ได้ มีใครพอทราบหรือเปล่าครับ ว่า มันเกิดอะไรขึ้น ช่วยไขข้อสงสัยให้ผมทีครับ...

ที่เข้าไม่ได้ หมายถึงเว็บ ของผมเองนะครับ... เอาไว้รีโมตบิต

ใช้ได้อยุ่เลย dyndns อัพเดทผ่านเราเตอร์ wrt54gl+tomato1.07

Comment

Working...
    X