Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็น จะซื้อ xbox ใหม่ รุ่นนี้ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็น จะซื้อ xbox ใหม่ รุ่นนี้ดีไหมครับ

จะซื้อ xbox ใหม่ รุ่นนี้ดีไหมครับ
    XBox 360: Console ONLY! (65 nm) ราคา 6,900.00 บาท

Xbox 360 Console
    Lot no.: 0845 (Falcon)
    MFR date: Nov 2008
    Drive: Lite-on (ixtreme 1.5)

ดูจากในนี้ครับ
    http://www.nadzproject.com/product.d...116_th_2043746

เครื่องเก่ามันแดงขายซากไปแล้วอุปกรณ์ยังอยู่ครับ

ถ้าส่วนตัวแล้วผมว่าซื้อ รุ่นไหนมันก็แดงหมดอ่ะ รีบซื้อรีบเล่นเป็นดีที่สุดครับ ^^
    (แดงมาแล้วเหมือนกัน)

อ้อ ลืมบอกไป เพิ่งซื้อรุ่นนี้มาเหมือนกันครับ เครื่องที่2ละ

Comment

ผมเคยไปอ่านอยู่เว็บหนึ่งอ่ะ จำไม่ได้แล้ว มีคนมาพูดเกี่ยวกับรุ่นของ X-box อ่ะครับ

เห็นเขาบอกว่า ล่าสุดคือ Jasper อ่ะครับ ยังไงลองหาข้อมูลต่อละกันนะครับ ทราบมาเท่านี้อ่ะ

แต่เขาก็ไม่ยืนยันว่าจะหายแดง 100% เพียงแต่มีน้อยมาก

ที่อ่านมาอีกนะ ถ้าเอาเครื่องไปแปลง โอกาสเกิดไฟแดง จะมีเยอะกว่าเล่นเครื่องแบบปกติ ที่เล่นแผ่นแท้ อันนี้ไม่รู้ยืนยันจากสำนักไหน เห็นเขาบอกต่อต่อกันมาน่ะครับ

Comment

jasperเท่านั้นที่ท่านควรซื้อ

Comment

Working...
        X