Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ ลบ live security platinum

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ ลบ live security platinum

ท่านไหนรู้วิธีลบ live security platinum บ้าง ครับ

มาช่วยตามคำเรียกร้องท่านครับ
    ไม่ต้องกังวล, คุณประสบความสำเร็จสามารถลบ Live Security Platinum จากเครื่องคอมพิวเตอร์ของคุณหากคุณทำตามคำแนะนำการกำจัดได้ง่ายของผม.

Live Security Platinum โปรแกรมซอฟแวร์ปลอมอย่างสมบูรณ์คือ. ประเภทของโปรแกรมปลอมนี้เรียกว่าโกงและในความเป็นจริงไวรัส. The Live Security Platinum ไวรัสที่ได้รับการกระจายอย่างรวดเร็วและควรจะลบออกจากเครื่องคอมพิวเตอร์ที่ติดเชื้อโดยเร็วที่สุด. คำแนะนำการกำจัดอยู่ที่ปลายของบทความ.

The Live Security Platinum ส่วนติดต่อผู้ใช้เป็นอย่างมากหลอกลวง. อาชญากรไซเบอร์ที่ได้สร้างแอพลิเคชันนี้ปลอมได้รับการออกแบบอย่างชาญฉลาดให้มีลักษณะเหมือนโปรแกรมป้องกันเครื่องคอมพิวเตอร์จริง. อับ Live Security Platinum ย่อมเป็นไวรัสและจะไม่ปกป้องคอมพิวเตอร์ของคุณในทางใดทางหนึ่ง. ถ้าคุณเห็นอินเตอร์เฟซผู้ใช้แบบกราฟิก, ภาพด้านล่าง, แล้วคุณจะติดเชื้อกับโปรแกรมปลอมนี้.

คุณอาจจะสงสัยว่าคุณกลายเป็นติดเชื้อ Live Security Platinum. แต่น่าเสียดายที่ไม่มีวิธีที่ชัดเจนที่จะรู้ว่าวิธีที่คุณกลายเป็นติดเชื้อเป็น. ความรู้เท่านั้นที่เรามีก็คือเสียงส่วนใหญ่ของผู้ใช้คอมพิวเตอร์กลายเป็นติดเชื้อ Live Security Platinum เมื่อท่องอินเทอร์เน็ตและมักจะไม่ได้ตระหนักถึงพวกเขาจะติดเชื้อจนกว่าพวกเขาจะมองเห็นจริง Live Security Platinum อินเตอร์เฟซที่ปรากฏ.

Live Security Platinum เป็นไวรัสที่น่ารำคาญมากเพราะมันสามารถทำให้เกิดความเสียหายกับคอมพิวเตอร์. มันจะสร้างการแจ้งเตือนผุดขึ้นอย่างต่อเนื่อง, คำเตือน, สแกน, หน้าจอยืนยันการใช้งานและอื่น ๆ. คุณต้องจำไว้เสมอว่าอะไร Live Security Platinum กล่าวคือการโกหกที่สมบูรณ์. มันเป็นฉ้อโกงที่สมบูรณ์และเป็นภัยคุกคามที่แท้จริง

คำแนะนำการกำจัดไวรัส
    ไวรัสเป้าหมาย: Live Security Platinum Virus

ดาวโหลด โปรแกรม นี้
    http://trojan-killer.net/download.php

บูตเครื่องใหม่
    1.รีบูตเครื่องคอมพิวเตอร์ที่ติดเชื้อ.
    2.ในขณะที่คอมพิวเตอร์เริ่มบูต, กด F8 หลาย ๆ ครั้ง. กด F8 ช่วยให้คุณสามารถเข้าถึงเมนู เซพโหมด
    3.เลือก Safe Mode with Networking
    4.ระบบจะบูตเข้าสู่ Safe Mode with Networking. Safe Mode with Networking จะช่วยให้คุณลบ Live Security Platinum ซึ่งมันจะไม่อนุญาตให้เมื่อ Windows อยู่ในโหมดปกติ
    5.ติดตั้ง Trojan Killer v.2.1.2.1
    6.เมื่อติดตั้งเสร็จ กดไปที่ สะแกรนไวรัสแบบเร็ว

มันจะเจอ และจะ ลบไม่ได้ ถ้าอยากลบ มันจะบังคับให้ใส่ Activation Code เมื่อใส่แล้ว ก็จะกำจัดไวรัสปลอม ออกไปได้เองทั้งหมด

ดังนั้น
    ผมจะไม่ขออะไรมาก ขอค่าตอบแทนแค่ คุณบอก Activation Code ของ Trojan Killer v.2.1.2.1 ให้ผมทราบก็พอ
    Last edited by amaz0n; 21 Jun 2012, 07:46:51.

Comment

ไม่มีชื่อ.jpgและนี้ภาพตัวอย่าง มันสแกรนเจอแล้วแต่มันไม่ให้ลบ เพราะมันจะบังคับให้คุณใส่ Activation Code ที่ถูกต้อง
      ผมจะไม่ขออะไรมาก ขอค่าตอบแทนแค่ คุณบอก Activation Code ของ Trojan Killer v.2.1.2.1 ให้ผมทราบก็พอ

Comment

เงียบเลย เซ็งจิต เสียเวลาตอบ

Comment

*-* เค้าอาจจะยังไม่ว่างตอบคืนละมั้งครับ หรืออาจจะเอาเครื่องไปล้างเเล้ว 555 อย่าเพิ่งท้อไป
          เป็นวิทยาทานให้กับคนที่ google s. เเล้วเจอดีกว่าครับ หรืออาจจะคนอื่นมีปัญหาอย่างเดียวกัน

Comment

โทษทีครับท่านที่ไม่ได้เข้ามาดูกระทู้
            พอดีเพิ่งกลับมาจากต่างจังหวัดครับ
            ไปทำธุระเกือบเดือน ไม่มีคอมใช้ครับ
            ยังไงก็ขอบคุณนะครับที่ช่วยตอบ และให้คำแนะนำครับ

Comment

ผมมีวิธีง่ายๆ ครับ

Live Security Plat มันจะไม่ดัก process ชื่อ explorer.exe เพราะฉะนั้น

ก๊อป taskmgr.exe มาจาก C:\windows\system32 เปลี่ยนชื่อเป็น explorer.exe แล้วใช้ตัวนี้แหละครับ ปิด process ของมันไปก่อน จากนั้น ลบไฟล์ของมันอย่าให้เหลือ

Comment

ทำตามนี้เลย ครับ ง่าย
                http://www.9tum.com/x2/9tum_t-184-1-1.html

Comment

Working...
                X