Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอดีผมได้ลำโพง AJ 2.1 รุ่นอะไรไม่รู้อะครับ แต่คอมไม่มีที่เสียบทำไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอดีผมได้ลำโพง AJ 2.1 รุ่นอะไรไม่รู้อะครับ แต่คอมไม่มีที่เสียบทำไงดีครับ

ต้องซื้อการ์ดเสียงมาเสียบป่าวครับ หรือว่ามีตัวแปลงมั้ยครับ แล้วถ้าต้องซื้อการ์ดเสียง มันมีถูกๆมั้ยอะครับ ประมาณไม่เกิน300 (น้อยไปไหมครับ พอดีงบน้อย) อ่อ มันมีสาย2สายอะครับ ขาว กับ แดง เป็นสายAV ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    Last edited by auu1212; 15 Dec 2007, 20:05:57.

ไร้การเหลียวแล

Comment

ตัวแปลง 30 กว่าบาทครับ

หรือว่าใช้แบบเป็นสายก็มี หัวนึงต่อจากเคส อีกหัวแยกเป็น 2 เส้น ขาว แดง เดินตามอมรมีขายเยอะแยะ

Comment

เป็นสายแบบนี้ป่าวครับ คือ อีกปลายฝั่งนึงเหมือนของลำโพงทั่วไป สีเขียวๆ ที่ใช้เสียบเข้าคอม ส่วนอีกปลายเป็น AV 2หัว ขาวกับแดง ใช้แบบนี้ป่าวครับ ขอบคุณครับ

Comment

หาสาย MINI 3.5 to RCA มาใช้ครับ

Comment

Working...
          X