Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเรื่องการกด combo เกมคาบาวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเรื่องการกด combo เกมคาบาวครับ

คือ ผมกดคอมโบนะครับ แล้วกดสกิลใส่ซัก 1-2 ครั้งแล้วกดอีก คอมโบจะไม่หยุดมันจะไหลไปจนสุด เลยต้องกดคอมโบใหม่ บางครั้งก็กดได้ ทีเดียว ครั้งต่อไปก็ไหลไปจนสุดเวลากดจะไม่หยุดเปงไรไม่รู้ครับ เน็ตก็ไม่แลค เล่นเกมไม่กระตุกเลย แป้นพิมก็ไม่มีปัญหาครับเปลี่ยนก็เป็นเหมือนเดิม
    อีก 1 ปัญหาครับ เวลาซื้อยาที่ร้านนะครับ เราต้องกด 6-7 ทียาถึงจะออกมาให้เรา 1 อัน เครียดอย่างแรงครับ ช่วยทีนะครับทุกท่าน

อยากรู้เหมือนกันครับ ใครที่ชำนานจริง ขอความร่วมมือด้วยครับ ดันๆ

Comment

ผมเคยเป้นเหมือนกันครับตอนแรกนึกว่า เป็นที่คียบอร์ดลองเปลืยนก็ไม่หายลองลงวินโดวใหม่หลายๆเวอร์ชั่นก็ยังมะหายทำใจไปพัก1พอดีเจอแผ่นวินโดวXPขนาด3.9Gแบบ?Modมาลองลงเล่นๆดูหายเลย- - ไครซิสจากที่ผมเล่นไม่ได้เลยเพราะเวลากดวิ่งแล้วมันจะเดินไม่หยุดเลยก็เล่นได้ปรกติ -- พาเอางง เหมือนกันครับ

Comment

Working...
      X