Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ E6700 อยู่อยากรู้ว่าประกันที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ E6700 อยู่อยากรู้ว่าประกันที่ไหนครับ

ใช้ E6700 อยู่อยากรู้ว่าประกันที่ไหนครับ คือซื้อมาแล้วลืมถามว่าประกันที่ไหนครับ กล่องหายไปแล้วด้วยครับ มีแต่ การ์ดประกันเขียนไว้ว่า Ingram micro แล้วก็ BX.......... L6..... อยากรู้ว่าประกันของที่ไหนต้องทำยังไงครับ รบกวนบอกด้วยครับ ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ สวัสดีปีใหม่ครับ

ประกัน Ingram micro น่ะคับ

Comment

ก็ประกันที่ Ingram micro อ่ะครับอยู่ที่พันย์ทิพ ชั้น 4 ครับผม หาดู

Comment

Originally posted by getcools View Post
        ประกัน Ingram micro น่ะคับ
        ขอบคุณครับ
        Originally posted by kangru10 View Post
        ก็ประกันที่ Ingram micro อ่ะครับอยู่ที่พันย์ทิพ ชั้น 4 ครับผม หาดู
        ขอบคุณครับผ้ม

Comment

อย่าไปสนใจประกันเลยครับ ถ้าไม่เอา cpu ออกมาเล่นพิเรน ลืมๆมันไปก็ได้ประกัน ยกเว้นตอนจะขายนะ ได้เพิ่มมาอีก 500ได้แค่มีประกัน

มันไม่พังแน่ 55555

Comment

Working...
          X