Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช้วยตอบทีกำลังตัดสินใจครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช้วยตอบทีกำลังตัดสินใจครับ

อยากรู้ว่า P4 3.2 GHz 775, ram 3 GHz ,intel 945 , 7200GS turbo Cache ASUS 256 MB
    จะเล่น command 3 ไหวไหมครับ
    Last edited by authid; 4 Feb 2008, 18:38:14.

พอได้ครับ ปรับต่ำๆ หน่อยนะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      พอได้ครับ ปรับต่ำๆ หน่อยนะ
      ตามนั้นครับ

แต่น่าจะเปลี่ยนการ์ดจอจังเลยครับ

Comment

medium-low ป๊าดดดดดดดด ram 3 g^^"

Comment

อีกนิดครับ แล้ว 2400 xt 256 ddr3 asus ละครับ มีปัญหามากไหมครับ

Comment

มีงบเท่าไรครับ

Comment

จะบอกยังไงดีอ่ะ เรื่องมันยาวนิดหนึง คือตอนนี้กำลังส่ว 2400 pro
              เคลมอยู่อ่ะครับ แล้วกำลังจะขอเปรี่นรุ้นเพิ่มเงินเอาอ่ะ

Comment

แล้วก็ตอนนี้ มีข้อจำกัดอีกว่าผมลง leopard ใน pc ผมได้ แล้วแต่ใช้
                2400 pro มันไม่ work ครับ เลยเอา 7200gs มาใช้ดูมันใช้ได้ครับ ตอนแลกคิดว่า
                จะซื้อละ แต่มันก็มีปัญหาอีกเพราะแฟนผม มันอยากเล่น command 3 ด้วยอ่ะครับ
                จะซื้อ7200Gs กลัวว่ามันจะไม่สวย

Comment

Originally posted by authid View Post
                  แล้วก็ตอนนี้ มีข้อจำกัดอีกว่าผมลง leopard ใน pc ผมได้ แล้วแต่ใช้
                  2400 pro มันไม่ work ครับ เลยเอา 7200gs มาใช้ดูมันใช้ได้ครับ ตอนแลกคิดว่า
                  จะซื้อละ แต่มันก็มีปัญหาอีกเพราะแฟนผม มันอยากเล่น command 3 ด้วยอ่ะครับ
                  จะซื้อ7200Gs กลัวว่ามันจะไม่สวย
                  ง่ะ ญ สมัยนี้เล่น CC ด้วย

Comment

มันชอบมากด้วยครับขอบอก

Comment

งั้นรอดูก่อนครับ ว่าเค้าจะใช้เปลี่ยนเป็นรุ่นอะไรบ้าง ก่อนดีกว่าครับ

Comment

อ้อพอดีว่า ขอได้เลยอ่ะครับ
                        เดี๊ยววันนี้จะเอา 2400 xt ไปลองอ่ะครับผนเป็นไงเดียวมาบอกนะครับ
                        ขอบคุณจริงๆนะครับไปก่อ

Comment

มาบอกผลครับ 2400XT ใช้ไ่ม่ได้อ่ะครับ
                          ก็เลยคิดว่าจะไปใช้ 7300 GS HTD 256 MB แทน
                          แต่ก็ต้องรออีก

Comment

Working...
                          X