Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือเรื่อง M2N-E

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือเรื่อง M2N-E

คือ ตอนนี้ผมเล่นเกม์ cabal online

แต่มีปัญหาอยู่ว่า X-Trap update วันที่ 14/02/51

แล้ว เครื่อง run x-Trap ที่มุมขวาด้านล่างแล้วเงียบไม่ run game

ขึ้นมา คับ

Spac :

mainbord M2N-E

CPU AMD 4000+

RAM corsair 1G Bus 667*2

VGA Ichill 8600 GT

HDD segate 160 G SATA II

เครื่องคนอื่นที่เป็น AMD ก็เล่นไม่ได้เช่น กัน ใครพอจะรู้ไหม คับว่าเป็นเพราะสาเหตุได

เมือกี้เห็นในห้อง AMD อันนึงแล้วนี่ครับ สรุปจะถามหมวดไหนกันแน่ แล้วอันเก่าเข้าไปดูที่เค้าตอบหรือยังครับ

Comment

เครื่องเพื่อนผมก็เป็นครับ ลองลงwin xp ใหม่ไป2รอบก็ยังไม่ได้ สรุปลองลงvistaดู อาการที่ว่าหายไปครับ งงมากมาย - -" ผมเปนคนลงให้ยัง งง เลย

Comment

ปล . เเนะนำให้ ลง เกมใหม่ อะครับ เอา แผ่นดีวีดี เวอชั่นใหม่ สุด อะครับ ลง แล้ว รอมัน โหลด แพท ครับ
        เอก แทรบ มัน ก็จะหาย ครับผม ไม่เกี่ยว กับ สเปค แต่ อย่าง ใด ครับ มันเป้นที่ ตัวโปรแกรม ของเกม คาบาล ครับผม เจอ บ่อย ครับ ว่างๆๆ แวะ มาทักทาย กันได้ นะครับ SV. Mercury FB(150) tran 2 สาย อิอิ
        ฝากขายไอดีเกม นี้ ด้วยนะครับ คริคริ โปรโมต นิดนึง ของ ครบ

Comment

Working...
        X