Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับโปรแกรม SnagIt คับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับโปรแกรม SnagIt คับผม

คือ ผมอยากจับภาพนิ่ง ในภาพยนต์คับผม โดยใช้โปรแกรม PowerDVD เล่นหนังคับ
    คือตอนที่หยุดเล่นหนังโดยกด pause แล้วก้อกดถ่ายแล้วเซฟรูปแล้ว พอเรากดเล่นต่อ ภาพที่เซฟกลับเปลี่ยนตามที่หนังเล่นด้วยคับผม คือจะทำยังไงให้มันนิ่งๆ คับผมโดยภาพไม่เปลี่ยนคับผม
    ก้องงๆ มานาน ให้พี่ๆ ช่วยตอบด้วยคับผม ขอบคุณมากคร้าบบบบผม

ไม่รู้สิ
    เคยใช้เเต่ FastStone Capture อ่ะ Cap ได้ทุกอย่างบนหน้าจอ

Comment

ใน power dvd มันมีfunction ให้captureอยู่แล้วครับ
      ลองใช้ดูครับ

Comment

ขอบคุณพี่ๆ มากคับผม

Comment

Working...
        X