Announcement

Collapse
No announcement yet.

Winamp ผมเป็นอะไรไม่รู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Winamp ผมเป็นอะไรไม่รู้

ตามภาพเลยครับ
    ตอนแรกของผมเป็นเวอร์ชั่น 5.094 แล้วลงตัวใหม่เป็น 5.3.1.979
    แล้วเวลาดับเบิ้ลคลิกฟังเพลงมันก็ขึ้นตามรูปครับ ต้องกด Cancel ตลอดเลยครับ

เวลาลงไม่ได้ลบตัวเวอร์ชั่นเก่าออกก่อนแล้วเอาเวอร์ชั่นใหม่ไปลงทับมันทำให้โปรแกรมรวนเพราะมันยังจำค่าตัว
    เวอร์ชั่นเก่าอยู่ มันถึงถามหาตัวเก่าอยู่และบอกว่าใช้ code ผิดกับเวอร์ชั่นนี้อยู่
    ให้ลบ winamp ออกให้หมดที่เลยลงไปแล้วลงใหม่จะดีกว่าครับ

Comment

ลอง uninstall แล้วลงใหม่ดู ลงตัวล่าสุดเลย

Comment

ของผมก้อเป็นแบบนั้นเหมือนกันครับ
        ลบออกแล้วลงใหม่ก้อหายแล้วครับ

Comment

Working...
        X