Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lian Li Pc-7plus ยังหาซื้อได้หรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lian Li Pc-7plus ยังหาซื้อได้หรือเปล่าครับ

Lian Li Pc-7plus ยังหาซื้อที่พันทิพย์ได้หรือเปล่าครับ [มือ1]

พอดีไม่ได้ไปพันทิพย์นานแล้วครับ ครั้งล่าสุดที่ไปเมื่อนานมาแล้วไม่มีของ

แต่เปิดดู เว๊ป busitek ยังมีราคาอยู่เลย

ปล. แล้วตัว lian li PC-A16 ที่พันทิพย์ หาได้หรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

เห็นมี่ที pcgallery pantip ที่พัดลมฝาข่างใหญ่ๆใช่ป่ะ เดือนทีแล้วไปเดินเห็นวางใชว์อยู่เลย

Comment

2 ตัวนี้ครับ ขอบคุณครับ
      Last edited by ritterschaft; 11 Jun 2008, 17:00:47.

Comment

ลองโทรไปถามที่ pcgallery pantip ดูนะครับว่ามีป่าว รูปใหญ่ เห็นทีร้าน TK

Comment

Working...
        X