Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Card จอ ATI 3650 ครับ ทำไมถึงดูหนังบน Youtube ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Card จอ ATI 3650 ครับ ทำไมถึงดูหนังบน Youtube ไม่ได้ครับ

ถามเรื่อง Card จอ ATI 3650 ครับ ทำไมถึงดูหนังบน Youtube ไม่ได้ครับ พอดูไปได้สักพักมันจะค้างครับ แล้วก็หนังบางเรื่องดูแล้วจะค้างครับ แต่บางเรื่องไม่มีปัญหาอะไรครับ หรือว่าต้องลง Vista ครับ ถึงหาย ค้างแบบต้องกด restart ครับ เปลี่ยนไดร์เวอร์มากทุกเวอร์ชั่นแล้วครับ หรือว่า บอร์ด ไม่รองรับครับ บางทีมันจะขึ้นว่า VPU Recover แล้ว ให้ Don't sent ครับ เปลี่ยนเป็น 8.7 แล้วก็ไม่หาย

ขอบคุณครับ
    Last edited by ~•Daiyamott•~; 22 Jul 2008, 11:34:03.

ของป๋มไม่เป็นนิ วิ่งฉลุย แป่ว ?
    (Pwc HD3650 512mb)

Comment

เปลี่ยนไดร์เวอร์ VGA เป็นเวอร์ชั่นอื่นลองดู นะ

Comment

Working...
      X