Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความยาวของ 4850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความยาวของ 4850

อยากรู้สัดส่วนของเจ้า 4850 อะครับ (55+) ว่ามันยาวเท่าไหร่ สูงเท่าไหร่ เด๋วจะได้มาวัดว่าใส่เคสเราได้มั้ย ความยาวขอตั้งแต่พอร์ทต่อจอจนถึงขอบสุดอีกด้านเลยนะครับ ขอบคุณครับ

ไม่ได้อยู่บ้านแหะ รอท่านอื่นละกันครับ

ยาวเหมือนกันนะ แบบว่าตอนใส่มันใส่ไม่ๆด้ harddisk มันขวางเลยต้องแกะมันไปใส่ช่องล่าง

8-9 นิ้วกะมัง?

Comment

4870

4850

http://www.hardware-aktuell.com/view...hp?article=816
      Last edited by Gearhead; 2 Aug 2008, 07:46:55.

Comment

ขนาด pcb 23.5cm.x10cm. ครับ

ถ้าเป็นเคสธรรมดาอย่างใส่ฮาร์ดดิสก์ตรงกับการ์ดจอครับมันชนกัน

Comment

อย่าลืม มันมีึหัวใส่ไฟ ยืดออกมาอีกตรงปลายสุด สามเซ็นต์ได้รวมระยะโค้งของสายไฟ

Comment

เหอๆๆ อย่างยาวเลยนะเนี่ย 9 นิ้วแน่ะ จะใส่ได้ป่าวหว่า ไม่งั้นก็ต้องย้ายฮาร์ดดิส กำๆๆๆ

Comment

ยาวกว่าบอร์ดผมอ่ะ เหอๆ บอร์ดผมเล็กด้วย blood iron ใช้แล้วนึกถึง msi neo3 754เลยครับ สีคล้ายๆกัน เล็กเท่ากัน

Comment

แล้วบรอด์ p5b จะใส่ได้ไหมค่ะ หรือมีการด์รุ่นประมาณเดียวกันแต่สั้นแล้วบางกว่าแนะนำไหมค่ะ พอดีว่าอยากได้ 4850 แต่เห็นเพื่อนทักเรืองความยาวของมานมาทีนึงเลยช่างใจอยู่กะว่าจะยกเคสไปให้ร้านดูเลยว่าได้ไหม

Comment

Working...
                X