Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ดของ intel ดีมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ดของ intel ดีมั้ยคับ

อยากลองใช้ดูคับไม่เห็นมีคนใช้สักไหร่เลย มันไม่ดีเหรอคับ?
    ผมจะซื้อราคาประมาน 4000 กว่าคับ

ดี แต่ oc ไม่ได้ คนแถวนี้เขาถึงไม่พูดกัน

Comment

มันก็ดีแบบมาตตราฐาน ครับ ที่คนไม่นิยมเพราะOCไม่ได้ครับ

Comment

ผมใช้อยู่ครับ รุ่น DP965LT คุณภาพก็ดีครับ แค่โอเวอร์คล็อกไม่ได้เท่านั้นเอง แต่ก็ยังพอปรับ timming ของแรมได้นะครับ

ทีแรกเปลี่ยนเมนบอร์ด รอจะซื้อ Core 2 Duo มาใส่ สรุปแล้ว ยังไม่มีตังค์ซื้อซีพียูครับ

คิดว่าจะลงขายอยู่ ถ้าสนใจก็ PM มาคุยกันนะครับ (ผิดกฎบอร์ดหรือเปล่าเนี่ย ขออภัยด้วยครับ)

Comment

ผมไม่เอามาocอยู่แล้วคับ งั้นจะลองซื้อดูซักรุ่น ขอบคุณที่ตอบนะคับ

Comment

ผมเคยใช้สมัยPIIIมันก็เสถียรดีครับแต่ปรับแต่อะไรไม่ค่อยได้เน้นเสียบแล้วใช้ได้เลยครับ แต่มันมีรูปตอนbiosมันโพสสวยงามดีครับ(เทียบกับยี่ห้ออื่นๆตอนนั้นครับ)

Comment

Working...
            X