Announcement

Collapse
No announcement yet.

dead space ตอนตัวเอกเอายานเล็กกลับมา ผู้หญิงตัวร้ายหายไปไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• dead space ตอนตัวเอกเอายานเล็กกลับมา ผู้หญิงตัวร้ายหายไปไหนครับ

ผู้หญิงคนนั้นขับยานที่มีแท่งแดงๆออกไปไม่ใช่เหรอครับ

เค้าแอบเราอยู่ครับ เราเลยไม่เห็น..

Comment

เดี๋ยวก็ได้ เจอจ้ะ เล่นต่อไปเน้อ

Comment

เอางี้ ผมเล่นจบไปแล้ว งงว่าตอนตัวเอกดึงยานเล็กที่ผู้หญิงคนนั้นขับแล้วเอาแท่งสีแดงไปด้วย
        (คิดว่าจะเอากลับไปโลก) ให้กลับมายานใหญ่ ทำไมถึงไม่เจอผู้หญิง แต่กลับขับยานลำนั้น
        เอาแท่งสีแดงไปวางที่ดาวที่เป็นฉากจบ แล้วผู้หญิงคนนั้นดันโผล่มาตอนเจอบอส ทำไมไม่เจอ
        ตั้งแต่ตอนดูดยานเล็ก

Comment

ไม่รู้ครับแต่ท้าให้เดา 1 ภาพหลอน 2 เค้าแอบเรา 3 ผู้พัฒนาลืม 4 ถูกทุกข้อครับ

Comment

เอ่อ เท่าที่จำได้ รู้สึกว่าผู้หญิงคนนั้นจะหนีไปก่อนที่ยานจะกลับเข้าอู่น่ะครับ

ถ้าเข้าใจไม่ผิด น่าจะใช้ Escape Pod ของยานเล็กนั่นแหละครับ

Comment

Working...
            X