Announcement

Collapse
No announcement yet.

**ขอ invite ของ 2bbit.com หน่อยคับ**

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• **ขอ invite ของ 2bbit.com หน่อยคับ**

ใครมีช่วยส่งมาหน่อยคับ อยากโหลดละคร หรือ พวก Tvแชมเีปี้ยน คับ

jibby00@hotmail.com

ขอบคุณทุกท่านมากคับ

เท่าที่ใช้มา 2bbit สุดยอดที่สุดครับ โหลดได้เร็วไม่มีติดขัด

แต่ตอนนี้เขางด Invite ไปจนถึงสิ้นปีครับ เขาว่างั้นนะ ผมเคยมีอยู่ 2 invite ก็โดนยึดไปแล้ว

มีอยู่อีกทางนึงคือเสียเงินนิดหน่อย ครั้งเดียว ครั้งแรก หรือแรกเข้า แล้วก็ได้เป็นสมาชิกยาวเลย

Comment

แล้วถ้าเสียเงินต้องทำยังไงหรอคับ พอจะมี link รายระเอียดไหมคับ

Comment

เห็นว่าจะ invite ต้องใช้ dent แลก 1,000,000 Dent (คิดเป็นค่า upload ประมาณ 10 TB)

Comment

เห็นเค้าบอก 2bbit กับ torrentmove ค่ายเดียวกันนะ ลองไปสมัครที่ torrentmove

Comment

Working...
          X