Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 8600GT กับ Powercolor HD 2600XT DDR4 อันไหนแรงกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 8600GT กับ Powercolor HD 2600XT DDR4 อันไหนแรงกว่ากัน

XFX 8600GT DDR3 Zalman กับ Powercolor HD 2600XT DDR4 อันไหนแรงกว่ากัน อ่ะครับ

ถ้าเรื่องเล่นเกม 8600GT จะค่อนข้างดีกว่าในความคิดของผมนะคับ ส่วน 2600XT น่าจะใช้ดูหนังได้ดีกว่าคับ
    ปล.รอท่านอื่นมาเพิ่มเติมอีกทีดีกว่าคับ

Comment

Originally posted by superoak01 View Post
      ถ้าเรื่องเล่นเกม 8600GT จะค่อนข้างดีกว่าในความคิดของผมนะคับ ส่วน 2600XT น่าจะใช้ดูหนังได้ดีกว่าคับ
      ปล.รอท่านอื่นมาเพิ่มเติมอีกทีดีกว่าคับ
      ขอบคุณครับ

Comment

ถ้าจะตอบให้ตรงคำถามก็ 8600gt แรงกว่าครับ

Comment

Originally posted by maxsaag View Post
          ถ้าจะตอบให้ตรงคำถามก็ 8600gt แรงกว่าครับ
          ขอบคุณค๊าฟฟฟ

Comment

ขอเอาแบบกลางๆเลยนะ
            ชอบตัวไหนเลือกตัวนั้นเลยครับ หุหุ (ช่วยได้มั้ยเนี่ยะ)

Comment

ถ้าตอบตามท่านอื่นๆที่ผ่านมา

เล่นเกม>ดูหนัง=8600gt
              เล่นเกม<ดูหนัง=2600xt ddr4
              เล่นเกม=ดูหนัง=ชอบอันไหนเอาอันนั้น
              ไม่มีตัง+ที่มีอยู่พอใช้ได้=ไม่ต้องซื้อ

Comment

แล้วแต่ใจรักครับ

มันไม่ต่างกันมากหรอกครับ

เอาคุ้มค่ากับราคาดีกว่าครับ

ผมพึงซื้อใช้ HD2600XT ddr4 เล่นเกมก็ไม่มีปัญหาเท่าไรครับ

มันขึ้นอยู่กับการ์ดจออย่างเดียวไม่ได้หรอกครับ ส่วนอื่นก็ำสำคัญครับ
                Attached Files

Comment

8600 แรงกว่า ครับ

Comment

ไปๆมาๆ ข้าน้อยว่ามันจะเหมือนผีกะหงส์ไปทุกทีละนิ สองตัวนี้อะ - -"

Comment

ไม่ต่างกันมากนะแต่ดูแล้วคนซื้อ 8600gt ไปเล่นเกมส์กันเยอะกว่านะ เพราะไม่ค่อยเห็น 2600xt มา revieaw เกมส์กันเลย

Comment

จับมาชกกันตายไปข้าง หุหุ

Comment

อยากเห็นคะแนนของ 8600GTกับ2600XT ddr4 ครับ ใครมีช่วยโพสหน่อยนะครับ
                          บ้างก้ว่า8600แรงกว่า บ้างก้ว่า 2600แรงกว่า

Comment

ถ้าถามถึงความแรงก็ยกใ 8600GT ครับ

Comment

Originally posted by nawachookit View Post
                              อยากเห็นคะแนนของ 8600GTกับ2600XT ddr4 ครับ ใครมีช่วยโพสหน่อยนะครับ
                              บ้างก้ว่า8600แรงกว่า บ้างก้ว่า 2600แรงกว่า
                              จะเอาคะแนนอะไรหละท่าน
                              ถ้าเป็น benchmark ผมว่า 8600 กินหมดทุกกระบวนท่า (อันนี้ผมเทสให้ชมได้เลย)
                              แต่หากเอาเป็น FR ของเกม เรื่องนี้ก็สูสีหน่อย บางเกม 8600 ก็กิน ส่วนบางเกม 2600 ก็กินไปอีก
                              สรุปว่ามันมีดีด้วยกันทั้งสองฝ่ายง่ะ รักตัวไหนชอบตัวไหนก็ลองเลือกดูละกันครับ....

Comment

Working...
                              X