Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัด mini-itx, cpu intel atom ให้ซักตัวได้ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัด mini-itx, cpu intel atom ให้ซักตัวได้ป่าวครับ

คือตอนนี้ผมสนใจคอมตัวเล็กๆ เน้นประหยัดไฟครับ มี HD แล้วครับ

อีกอย่างครับพวกนี้มันลง window XP ได้ปกติใช่มั้ยครับ

ยังไม่ค่อยรู้ รุ่นและราคาของ อุปกรณ์ หลักๆเลยครับ มันขายเท่าไรหว่า

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      ยังไม่ค่อยรู้ รุ่นและราคาของ อุปกรณ์ หลักๆเลยครับ มันขายเท่าไรหว่า
      นั่นแหละที่ผมอยากรู้ เรื่องราคาไม่น่าจะแพงครับ

Comment

แล้วแต่คนครับ

ถ้าคุนเคยเล่นมาก่อนก็น่าจะถูก ลองไปดูที่ thai-way ดูครับ ราคาบอดรุ่นต่ำสุด 5000 500Mhz
        และรุ่นสูงๆเกือบหมื่น แต่บอดอะตอมผมสั่งเข้ามาก็ราคาประมานสี่พันเท่านั้น รวมค่าต่างๆแล้ว
        ผมลง xp ลื่นอย่างน่าตกใจครับ ตอนี้ตั้งเป็น sever มาครึ่งเดือนละยังไม่มีปันหาเลย ตอน ลงตอนแรก บูดแปบเดียวครับ วิงสามขีดเข้าวินโดว xp sp3 ผมว่าวิสต้าก็น่าจะใหวนะครับ
        แต่ดูแล้วน่าจะแค่ลงใด้ แรมสูงสุด 2 G ถ้าทาง multimedia ลองแล้วสบายมาก เสียอย่างเดียวมันไม่ทำ slot pci x มาให้ครับ ทั้งที่ shipset support ลออีกไม่นานคงเข้าไทยครับ เพราะ ซื้อจากนอกไม่มีประกันครับ ผมรับผากซือของทาง Ebay ครับ กำลังสะสมค่าความน่าเชื่อถืออยู่ ติดต่อใด้ที่
        e_bay_buy@hotmail.com

Comment

http://cgi.ebay.com/Intel-D945GCLF-N...d=p3286.c0.m14

Comment

Working...
          X