Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปุ่มหลุดเคลมได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปุ่มหลุดเคลมได้ไหมครับ

ฺผมใช้เครื่อง BenQ P41 ประกัน2ปี ของsysnex ยังไม่หมดประกัน
    1. ปุ่มตัว L มันเอียงๆนะครับบางทีมันก็หลุดออกเลยแล้วยัดเข้าไปใหม่ แล้วก็เอียงเหมือนเดิม

2. อีกอย่างคือเวลา อ่าน, เขียน แผ่น CD, DVD เครื่องจะค้างกระตุก

อยากถามว่าทั้้งสองอย่างนี่อยู่ในประกันใหมครับ

และถ้าเคลมได้นี่กี่วันกี่เดือนครับจะได้กลับคืนมาใช้งาน

โดยทั่วไปยังอยู่ในประกันนะครับ ถ้าคุณไม่ได้ไปงัดแงะอะไรมัน

Comment

ขอบคุณครับ

ไม่ได้งัดครับมันทำท่าจะหลุดและก็หลุดเอง

จะไปงัดมันทำไมละครับ ชิมิๆ

Comment

แล้วมันเคลมนานไหมครับ

Comment

แล้วอาการของdvdแบบนี้อยู่ในประกันด้วยป่าวครับ

Comment

ปัญหาจากตัวเครื่องก็อยู่ในประกันทั้่งหมดเลยครับ เอาไปจัดการได้เลย

Comment

Working...
            X