Announcement

Collapse
No announcement yet.

หูฟังดีๆ ใช้เล่นเกมส์ ฟังเพลงดูหนัง ของอะไรดีคับ.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หูฟังดีๆ ใช้เล่นเกมส์ ฟังเพลงดูหนัง ของอะไรดีคับ.

ของอะไรดีคับ ราคาเท่าไร เสียงเป็นไง อยากได้ซักตัวละ1800-2500อะคับ เอามาเล่นเกมส์

ของผมหูฟังเน่าๆตัวล่ะ200ก่าบาท+SRS Audio Sandbox ก็เทพได้เสียตายตัง ใช้มาร่วม1/2ปีแล้วยังใช้ได้ดี
    แต่หักไมค์ออกรำคาญ

Comment

เคยใช้ัที่แถมกับตัว X-Fi Gamer FPS

เล่นเกมส์ได้สุดยอดมากครับ แต่ไม่เหมาะกับฟังเพลงนะครับ เห็นขาย 700 (ถ้าจำไม่ผิดนะครับ)

งบที่กำหนด ผมไม่ทราบครับ

ลองหาใน http://www.munkonggadget.com/ ดูนะครับ

ถ้าได้รุ่นที่ชอบแล้ว ไปลองฟังที่ร้านเลย

ไม่ใช่หน้าม้านะครับ หน้าม้าเค้าเยอะมากแล้ว ผมไม่อยากเป็นหน้าม้าให้เค้าหรอกครับ

Comment

ผมใช้ Sony S2 ประมาณ 500-600 เสียงใช้ได้ครับ ไม่ใหญ่เกินไป

Comment

แนะนำ ซื้อ ซาวการ์ด

ปล. ผมใช้ หูของ ฟินลิป อัน 500 กว่า

Comment

Working...
          X