Announcement

Collapse
No announcement yet.

D-COM เคลมนานปะครับ ของหมด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• D-COM เคลมนานปะครับ ของหมด

เป็นเครื่อง ไลท์ เอาไปเคลมแล้วของหมดเอา ทิ้งไวไม่รู้ว่า จะได้ของใหม่รึป้าว
    แล้วผ่านมา 3 วันแล้วครับ ที่พันธ์พิบ ครับ

15 วันโดยประมาณครับ

Comment

เครื่องไลท์ น่าจะได้ภายใน 7 วันครับ อยากให้โทรไปจี้นะครับ จะได้ของไว ถ้ารอให้โทรมาตามอาจจะ 2 อาทิตย์ครับ

Comment

จ๊าก!!!! แล้วเราจะรู้ได้ไง อะครับว่าได้ของใหม่ รึป้าวอ่า

Comment

80% ของซ่อม 7 วันได้ของ

Comment

ของใหม่ 2 วัน

Comment

ผมเคยคอย 1 เดือนครับ แถมได้ของซ่อม

Comment

ผมเครม HDD~ ไป 3 อาทิตย์กว่า กว่าเค้าจะเปลี่ยนตัวใหม่ให้

เอาตัวเก่ามาให้จนเบื่อเลย เข็ด

Comment

เคยเค็มบอดไป2ตัว
                  รอเกือบเดือนทั้ง2ตัว

P4p800se
                  p5ld2 deluxe
                  หุหุ

แต่ผมว่า drive คงได้เร็ว เพราะคนเค็มกันเยอะ

Comment

Working...
                  X