Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมคอมผมเห็นฮาดดิสเป็นของอื่นไปได้*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมคอมผมเห็นฮาดดิสเป็นของอื่นไปได้*

คือว่าเวลา

ที่จะถอด flash drive ออกเนี่ย

คอมผม มันจะเห็น ฮาดดิสด้วย ตลอด

คือมันจัดฮาดดิสไปอยู่ในพวกที่ สามารถ ถอดออกได้ อ่ะครับ

หรือว่า ทุกคนก็เป็น

แต่ผมไม่กล้า ถอดออกน่ะครับ กลัว ห้าห้า

คนอื่นเป็นคนหรือเปล่าครับ หรือว่ามันเป็นอะไรกันแน่
    Attached Files

sata ละสิ เป็นกันหลายคนงับ... อย่าเผลอกดเล่นละกัน หุๆ

ps ลอง set เป็น IDE Mode สิงับหาย.. แต่ก็....

Comment

อ้า ใช่ครับ

sata 2 อ่ะครับ

แต่ก็ ... อะไรละครับ ห้าห้า*

Comment

ของผมก็เ็นคับ ซาต้า2

Comment

55+

Comment

ของผมไม่เป็น

ตอนลงไดรฟ์เวอร์ไม่ต้องลง Storage Driver

Comment

Working...
            X