Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ร้าน CA mobile Fortune มีขาย G50V ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ร้าน CA mobile Fortune มีขาย G50V ด้วยครับ

เพิ่งเห็นตัวจริงๆ 69900 บาท
    T9400
    Ram 4GB
    9700GT
    320 GB

มิอาจเอื้อมเลย ได้แต่ลูบๆ

วู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆของแรงคับ เกือบเจ็ดหมื่น 555+

Comment

- -" แพงจัง

Comment

รูปเพิ่มเติมครับ
        ASUS G50V โนีตบุคหรู สำหรับคอเกมส์

Comment

ขาย G1 ไปเล่น G50V ดีมั้ยเนี่ืย อิอิ

Comment

โอ๊ะแรงจริง นึกว่าเขาเลิกขายในไทยไปแล้วนะเนี้ยย

Comment

เห็นหลายร้านไม่เห็นเอามาขายเลยคับ

Comment

อยากให้มีคนใช้เป็นเพื่อนเร็วๆจังครับ thai editมีอยู่คนเดียวเหงามากมาย อิอิ

Comment

เอาไว้รวยแล้วจะซื้อ อิอิอิ...

Comment

Spec. โดนตัดซะงั้นจนไม่เหลือความแรงตามแบบที่ขายเมืองนอก

ราคาแรงจริงๆ

Comment

Originally posted by คิม View Post
                      Spec. โดนตัดซะงั้นจนไม่เหลือความแรงตามแบบที่ขายเมืองนอก

ราคาแรงจริงๆ
                      ผมว่าเขาตัดแค่ hd ออกไป 1ลุก ไม่น่าจะส่งผลมากนะครับ

แ่ต่ทำไมคนไทยถึงต้องซื่อโน๊ตบุคที่สเปคต่ำกว่าเมืองนอก ในราคาที่สุงขึ้นด้วยเนี้ยยย แถมเป้นกันทุกรุ่นด้วยนี้สิ ไม่เชื่อไปเช้คดุ เป้นทุกยี่ห้อ

Comment

Originally posted by warcar1345 View Post
                        ผมว่าเขาตัดแค่ hd ออกไป 1ลุก ไม่น่าจะส่งผลมากนะครับ

แ่ต่ทำไมคนไทยถึงต้องซื่อโน๊ตบุคที่สเปคต่ำกว่าเมืองนอก ในราคาที่สุงขึ้นด้วยเนี้ยยย แถมเป้นกันทุกรุ่นด้วยนี้สิ ไม่เชื่อไปเช้คดุ เป้นทุกยี่ห้อ
                        เป็นเพราะค่าขนส่งจากจีนมาไทยมันแแพงกว่าไปเมกามั๊งครับ

แต่ไม่ได้เป็นเฉพาะคอมหรอกครับ รถยนต์ก็เป็น ห่วยกว่า แพงกว่า กำ

Comment

ผมเห็นมาเป็นเดือนแล้วครับท่าน เขาเอามาวางขายตั้งแต่หลังงานคอมเวิร์ลน่ะครับ ซึ่งผมก้อเคยบอกแล้วเหมือนกันในกระทู้ก่อนหน้านี้ครับ แต่ก็ยังไม่เห็นมีใครสนใจซื้อสักที สงสัยรอจตุคอร์โน๊ตบุ๊คกันอยู่มั้ง

Comment

เห็นหยากไย่เกาะเครื่องแล้ว
                            สงสัยแพงไปจริงๆด้วย
                            รองวดนี้ก่อนเถอะ สาธุ

Comment

Working...
                            X