Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากซื้อ Printer ใหม่ครับแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากซื้อ Printer ใหม่ครับแนะนำหน่อยครับ

ของเก่าที่บ้านใช้ Laser ของ Kycera ครับ แต่เก่าแระ หลายปี พี่ชาย อยากได้ใหม่
    คุณสมบัติที่ต้องการครับ
    1. สามารถ Print , scan , fax , ถ่ายเอกสาร(อันนี้ให้ความสำคัญมากหน่อย พี่ชายใช้แยอะ)
    2. สมารถต่อกับ network ได้ครับ คือจะต่อเข้ากับ Router ที่บ้าน พอใครจะ print ก็ สั่งจาก คอมที่ต่อโดย Wireless Lan ได้เลย
    3. ขอราคาหมึกต่อ การ Print หรือ ถ่ายเอกสารถูกๆหน่อยครับ
    4. ขอทนๆๆหน่อยครับ
    5.Print สีได้ หรือว่า ขาว ดำ อย่างเดียวก็ได้ครับไม่เกี่ยง เพราะมี ink ject สีอยู่อีกตัว แล้ว
    6 งบ ไม่เกิน 30,000 ครับ
    ตอนนี้ถ้า ผม รองานคอมจะถูกกว่าไหม ครับ
Working...
X