Announcement

Collapse
No announcement yet.

Diver Nvidia 93.71 ทามมัยหาปรับ OC ม่ายได้อ่า - -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Diver Nvidia 93.71 ทามมัยหาปรับ OC ม่ายได้อ่า - -

จิงๆมันก้อเคยได้แหละครับแต่ว่าลงวินโดว์ใหม่แล้ว
    หน้าที่เคยปรับocมานหายไป อ่า กลายเปนให้เลือกไรเยอะแยะม่ายรู้ ใน เฟอฟอเม้น&ควอลิตี้
    - - ไครู้วิธีเรียกกลับมาบอกที่ครับ

ปล. 7600gs

ผมแนะนำ 91.47 มากกว่า

http://www.nvidia.com/object/winxp_2k_91.47.html

เพราะ 93.71 บางทีมันคูณแรมมั่ว เช่น 7800GT ผมมันแสดงตั้ง 2100 Mhz

แนบ coolbit_forceware ไปด้วย ไว้เปิด ฟังก์ชั่น OC

Comment

ใช้ Rivatuner เเทนก็ได้นะครับ

www.guru3d.com

Comment

มันไม่มั Plugin ครับต้องโหลดมาใส่ในโปรแกรม

Comment

แนะนำ 91.47 ตาบ คห. บนครับ

ใช้ 93.71 คู่กับ Riva OC แล้วเพี้ยน
          Forceware มันแสดง mem เกินไปเท่านึง แต่ใน Riva แสดงปกติ

91.31 ก็ปัญหา SLI Multi GPU ทั้งๆที่ยังไม่ได้ต่อ

Comment

Working...
          X